โครงการ วมว.มธ.-สกร. ขอแสดงความยินดีกับ นายณัฐภัทร แก้วทอง และ นายภูธเรศ สังข์มีน้อย นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 (รุ่นที่ 7) ที่ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 4 ในการแข่งขันตอบปัญหาวิชาการเคมี “Chem Challenge ครั้งที่ 10” จัดโดยภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย เมื่อวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2566
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/02/330906753_1344347463020564_1359863063699808026_n.jpg)
ขอบคุณภาพจาก เพจ Chem Challenge – การตอบปัญหาวิชาการเคมี โดยภาควิชาเคมี คณะวิทยาศาสตร์ จุฬาฯ