วันที่ 29 มิถุนายน 2566 เวลา 13.30-16.30 น. นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 (รุ่น 9) เข้าเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการวิจัย และฟังบรรยายพิเศษงานวิจัยและนวัตกรรม ณ คณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
โดยได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.ทพ.สุธี สุขสุเดช คณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ กล่าวต้อนรับนักเรียนและบุคลากรของโครงการฯ พร้อมทั้งได้รับเกียรติจาก ผศ.ดร.ปัญจพร วงศ์วิทยากูล ผศ.ดร.เอกรัฐ หิตโกเมท และอาจารย์ ทพ.ขวัญวงศ์ บุญพิทักษ์ เป็นวิทยากรบรรยายงานวิจัยและนวัตกรรมของคณะทันตแพทย์ศาสตร์ พร้อมกับนำนักเรียนเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการวิจัย
ทางโครงการฯ ขอขอบพระคุณท่านคณบดีคณะทันตแพทยศาสตร์ คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ทุกท่าน ที่ให้ความอนุเคราะห์นำนักเรียนเยี่ยมชมและให้ความรู้แก่นักเรียนในครั้งนี้
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/S__91873323-e1688114157256.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357038246_676179194548530_1027375661970542795_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357355877_676180314548418_6800307163141077783_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357075040_676180464548403_3853421087708949808_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357385760_676180524548397_5997170661764824773_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357374046_676180637881719_5954660504771553123_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357366939_676181567881626_8033721103839876679_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/357084406_676182494548200_4289865871471380710_n.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/S__91873351.jpg)
![](http://scius-tu.com/wp-content/uploads/2023/06/S__91873295.jpg)